Lượt thăm:148972280   Đang Online: 4620

Tin công ty » Thông tin nội bộ »


Số lượt xem: 1960
Gửi lúc 08:55' 27/09/2012
Lịch thi đấu vòng loại một số môn của Hội khỏe HANDICO6 mở rộng 2012

Trong chương trình Hội khoẻ Handico6 mở rộng lần thứ 3-2012 một số môn Ban tổ chức sẽ bố trí thi vòng loại trước, đến ngày 07/10/2012 sẽ thi đấu bán kết và chung kết các tất cả các nội dung thi đấu của Hội khoẻ.

Ban tổ chức Hội khoẻ Handico6 mở rộng 2012 thông báo cho các đơn vị, các vận động viên đã đăng ký tham gia thi đấu các môn tại Hội khoẻ địa điểm và lịch thi đấu vòng loại cụ thể như sau:

1. Môn Bóng đá mini nam:

- Địa điểm thi đấu vòng loại: Sân bóng đá Sơn Trang 1 – Số 2 – Ngõ 115 – Trần Duy Hưng – Hà Nội.

+ Bảng A:       Đội 1 - Đội 2 - Đội 4  

+ Bảng B:       Đội 3 - Đội 5 - Đội 6

- Thời gian và lịch thi đấu:

+ 8h00” thứ 6 ngày 28/09/2012:         + Bảng A: Đội 1 - Đội 4        + Bảng B: Đội 3 - Đội 6

+ 8h00” thứ 3 ngày 02/10/2012:         + Bảng A: Đội 2 - Đội 4        + Bảng B: Đội 5 - Đội 6

+ 8h00” thứ 5 ngày 04/10/2012:         + Bảng A: Đội 1 - Đội 2        + Bảng B: Đội 3 - Đội 5

+ 8h00” chủ nhật ngày 07/10/2012: Chung kết và tranh hạng 3 tại sân vận động trường PTTH chuyên Hà Nội-Amsterdam. 

2. Môn Cầu lông:

- Địa điểm thi đấu vòng loại và chung kết: Nhà thi đấu đa năng trường PTTH chuyên Hà Nội-Amsterdam.           

- Thời gian và lịch thi đấu:

+ 17h thứ 4 ngày 26/09/2012

+ 17h thứ 6 ngày 28/09/2012

+ 8h chủ nhật ngày 07/10/2012 thi đấu chung kết và tranh hạng 3.

3. Môn Cờ tướng:

- Địa điểm thi đấu vòng loại: Phòng 412 – Nhà N3A – Khu đô thị Trung Hoà-Nhân Chính.

- Thời gian và lịch thi đấu:  

+ 8h00” thứ 7 ngày 29/09/2012

+ 8h00” chủ nhật ngày 07/10/2012 thi đấu chung kết và trang hạng 3 tại nhà thi đấu đa năng trường PTTH chuyên Hà Nội-Amsterdam.  

4. Môn Bóng bàn:

- Địa điểm thi đấu vòng loại và chung kết: Nhà thi đấu đa năng trường PTTH chuyên Hà Nội-Amsterdam.           

- Thời gian và lịch thi đấu:  

+ 8h00” thứ 4 ngày 03/10/2012

+ 8h chủ nhật ngày 07/10/2012 thi đấu chung kết và tranh hạng 3.

- Đề nghị các VĐV đã đăng ký có mặt đúng giờ và địa điểm như trên để thi đấu.

Nhận được thông báo này đề nghị các đồng chí thủ trưởng các đơn vị, chủ tịch Công đoàn các bộ phận thông báo và tạo điều cho toàn thể các vận động viên, cán bộ CNV mà đơn vị đã đăng ký được biết để tham dự đầy đủ, đúng giờ tại địa điểm thi đấu và cổ vũ cho Hội khoẻ.

              T/M BAN TỔ CHỨC HỘI KHOẺ

               TRƯỞNG BAN

 

 

                                      Bùi Triều Dương

CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NHÀ SỐ 6 HÀ NỘI



BAN TỔ CHỨC HỘI KHỎE HANDICO6 MỞ RỘNG LẦN THỨ 3







DANH SÁCH VĐV MÔN KÉO CO NAM






Số TT

Họ và tên

Đơn vị công tác

Tên đội

Ghi chú

1

Trịnh Ngọc Cường

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

2

Tạ Minh Dũng

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

3

Nguyễn Gia Việt

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

4

Đỗ Minh Hoàng

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

5

Đặng Anh Tuấn

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

6

Phùng Văn Tùng

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

7

Nguyễn Văn Thắng

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

8

Phạm Trọng Trung

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

9

Phạm Đức Linh

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

10

Nguyễn Quốc Việt

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

11

Phạm Hoàng Minh Quang

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 






1

Nguyễn Quý Dương

Phòng Tài chính KT

Đội 1

 

2

Nam

Phòng Kế hoạch KT

Đội 1

 

3

Bình

Phòng Kế hoạch KT

Đội 1

 

4

Kiên

Phòng Kế hoạch KT

Đội 1

 

5

Học

Phòng Kế hoạch KT

Đội 1

 

6

Thành

Phòng Kế hoạch KT

Đội 1

 

7

Trần Thuận

Phòng Kế hoạch KT

Đội 1

 

8

Thuận

Phòng Kế hoạch KT

Đội 1

 

9

Quốc Anh

Phòng Kế hoạch KT

Đội 1

 

10

Vinh

Ban Quản lý DA 1

Đội 1

 

11

Cương

Ban Quản lý DA 1

Đội 1

 

12

Hoàng

Ban Quản lý DA 1

Đội 1

 

13

Toàn

Ban Quản lý DA 1

Đội 1

 

14

Trung

Ban Quản lý DA 1

Đội 1

 

15

Quyền

Ban Quản lý DA 1

Đội 1

 

16

Ngọc

Ban Quản lý DA 1

Đội 1

 

17

Trung

Phòng HCTC

Đội 1

 

18

Sinh

Phòng HCTC

Đội 1

 






1

Lê Minh Sang

Ban ĐH thi công số 2

Đội 3

 

2

Hồ ánh Ngọc

Ban ĐH thi công số 2

Đội 3

 

3

Bùi Anh Sơn

Ban ĐH thi công số 2

Đội 3

 

4

Lê Xuân Trường

Ban Vietel

Đội 3

 

5

Nguyễn Tuấn Thành

Xí nghiệp Cơ giới TB

Đội 3

 

6

Bùi Tiến Dũng

Xí nghiệp Cơ giới TB

Đội 3

 

7

Vũ Bá Oánh

Xí nghiệp Cơ giới TB

Đội 3

 

8

Đỗ Quang Thành

Xí nghiệp Cơ giới TB

Đội 3

 

9

Đặng Bá Toản

Ban ĐH thi công số 4

Đội 3

 

10

Nguyễn Thanh Tùng

Ban ĐH thi công số 4

Đội 3

 

11

Nguyễn Đức Thắng

Ban ĐH thi công số 4

Đội 3

 






1

Tạ Văn Tuấn

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 

2

Vũ Văn Nội

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 

3

Nguyễn Văn Quý

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 

4

Đào Huy Sơn

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 

5

Nguyễn Viết Tùng

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 

6

Nguyễn Thành Dương

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 

7

Mai Quốc Huy

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 

8

Đỗ Mạnh Trường

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 

9

Nguyễn Viết Lương

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 

10

Nguyễn Quang Trung

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 

11

Nguyễn Quang Thái

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 

12

Phan Long Bình

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 

13

Đặng Xuân Dân

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 

14

Lại Văn Tuynh

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 

15

Chu Văn Thanh

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 

16

Tạ Văn Sơn

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 4

 






DANH SÁCH VĐV MÔN KÉO CO NỮ






Số TT

Họ và tên

Đơn vị công tác

Tên đội

Ghi chú

1

Tô Thị Ngọc Hiếu

Phòng Tài chính KT

Đội 1

Thi đấu vòng tròn lấy 2 đội nhất-nhì

2

Trần Thị Dương Thảo

Phòng Tài chính KT

Đội 1

3

Nguyễn Mai Anh

Phòng Tài chính KT

Đội 1

4

Bùi Thu Hằng

Phòng Tài chính KT

Đội 1

5

Hiên

Ban Quản lý DA1

Đội 1

6

Mai

Ban Quản lý DA1

Đội 1

7

Nhung

Ban Quản lý DA1

Đội 1

1

Lê Hồng Thắm

Ban Điều hành TC số 3

Đội 2

2

Nguyễn Thanh Thuý

Ban Điều hành TC số 2

Đội 2

3

Trần Thanh Hoàn

Công ty sàn BĐS Handico6

Đội 2

4

Vũ Thị Xuân Hương

Công ty sàn BĐS Handico6

Đội 2

5

Võ Thị Hải

Công ty sàn BĐS Handico6

Đội 2

6

Đoàn Thị Hương

Ban điều hành Vincom

Đội 2

7

Đỗ Thị Thanh Hương

Ban Vietel

Đội 2

1

Tâm

Công ty Đa Phương

Đội 3

2

Thuỷ

Công ty Đa Phương

Đội 3

3

Hiền

Công ty Đa Phương

Đội 3

4

Linh

Công ty Đa Phương

Đội 3

5

Minh

Công ty Đa Phương

Đội 3

6

Yên

Công ty Đa Phương

Đội 3

7

Anh

Công ty Đa Phương

Đội 3

8

Minh

Công ty Đa Phương

Đội 3

9

Uyên

Công ty Đa Phương

Đội 3











 






DANH SÁCH VĐV MÔN BÓNG ĐÁ MINI NAM






Số tt

Họ và tên

Đơn vị công tác

Tên đội

Ghi chú

 

ĐỘI 1

 

 

 

1

Ngô Văn Đồng

Phòng Tài chính KT

Đội 1

Đội trưởng

2

Nguyễn Quý Dương

Phòng Tài chính KT

Đội 1

 

3

Vinh

Ban Quản lý DA1

Đội 1

 

4

Cương

Ban Quản lý DA1

Đội 1

 

5

Hoàng

Ban Quản lý DA1

Đội 1

 

6

Toàn

Ban Quản lý DA1

Đội 1

 

7

Trung

Ban Quản lý DA1

Đội 1

 

8

Quyền

Ban Quản lý DA1

Đội 1

 

9

Ngọc

Ban Quản lý DA1

Đội 1

 

10

Nam

Phòng Kế hoạch KT

Đội 1

 

11

Kiên

Phòng Kế hoạch KT

Đội 1

 

12

Quốc Anh

Phòng Kế hoạch KT

Đội 1

 

13

Học

Phòng Kế hoạch KT

Đội 1

 

14

Nguyễn Đình Đại

Công ty sàn BĐS Handico6

Đội 1

 

15

Nguyễn Thái Bắc

Công ty sàn BĐS Handico6

Đội 1

 

16

Ngô Quang Hảo

Công ty BĐS Land6

Đội 1

 

17

Lê Hoàng Nam

Công ty BĐS Land6

Đội 1

 

18

Vũ Đức Long

Công ty BĐS Land6

Đội 1

 

 

ĐỘI 2

 

 

 

1

Trịnh Ngọc Cường

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

Đội trưởng

2

Tạ Minh Dũng

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

3

Nguyễn Gia Việt

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

4

Đỗ Minh Hoàng

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

5

Đặng Anh Tuấn

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

6

Phùng Văn Tùng

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

7

Nguyễn Văn Thắng

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

8

Phạm Trọng Trung

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

9

Phạm Đức Linh

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

10

Nguyễn Quốc Việt

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

11

Phạm Hoàng Minh Quang

Ban ĐH thi công số  3

Đội 2

 

12

Lê Xuân Trường

Ban Viettel

Đội 2

 

 

ĐỘI 3

 

 

 

1

Tạ Văn Tuấn

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 3

Đội trưởng

2

Nguyễn Viết Tùng

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 3

 

3

Tạ Văn Sơn

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 3

 

4

Nguyễn Viết Lương

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 3

 

5

Bùi Hải Phong

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 3

 

6

Trần Hoàng Hiệp

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 3

 

7

Nguyễn Anh Tuấn

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 3

 

8

Phan Thành Vinh

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 3

 

9

Đinh Viết Luân

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 3

 

10

Nguyễn Quang Thái

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 3

 

11

Vũ Văn Nam

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 3

 

12

Hoàng Công Sơn

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 3

 

13

Phạm Thanh Tùng

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đội 3

 

 

ĐỘI 4

 

 

 

1

Đào Công Duy

Công ty CP CN Châu Á

Đội 4

 

2

Đào Xuân Ngọc

Công ty CP CN Châu Á

Đội 4

 

3

Đào Công Thái

Công ty CP CN Châu Á

Đội 4

 

4

Lê Hải Ninh

Công ty CP CN Châu Á

Đội 4

 

5

Lê Văn Tiềm

Công ty CP CN Châu Á

Đội 4

 

6

Nguyễn Công Huynh

Công ty CP CN Châu Á

Đội 4

 

7

Nguyễn Mạnh Tuấn

Công ty CP CN Châu Á

Đội 4

 

8

Bùi Quốc Chí

Công ty CP CN Châu Á

Đội 4

 

9

Nguyễn Tuấn Phương

Công ty CP CN Châu Á

Đội 4

 

10

Đỗ Xuân Hoàn

Công ty CP CN Châu Á

Đội 4

 

11

Lương Đăng Khoa

Công ty CP CN Châu Á

Đội 4

 

12

Trần Hữu Thắng

Công ty CP CN Châu Á

Đội 4

 

 

ĐỘI 5

 

 

 

1

Vũ Tuấn Đương

Công ty Licogi 13

Đội 5

 

2

Lại Văn Mạc

Công ty Licogi 13

Đội 5

Đội trưởng

3

Ma Đức Việt

Công ty Licogi 13

Đội 5

 

4

Lã Quang Huy

Công ty Licogi 13

Đội 5

 

5

Mai Trọng Tấn

Công ty Licogi 13

Đội 5

 

6

Trịn Văn Duẩn

Công ty Licogi 13

Đội 5

 

7

Ngô Mạnh Hùng

Công ty Licogi 13

Đội 5

 

8

Đỗ Mạnh Hà

Công ty Licogi 13

Đội 5

 

9

Ngô Văn Trường

Công ty Licogi 13

Đội 5

 

10

Nguyễn Thanh Bình

Công ty Licogi 13

Đội 5

 

11

Đặng Việt Tú

Công ty Licogi 13

Đội 5

 

12

Vũ Tiến Đạt

Công ty Licogi 13

Đội 5

 

13

Lê Minh Sự

Công ty Licogi 13

Đội 5

 

 

ĐỘI 6

 

 

 

1

Nguyễn Linh

BackGround FC

Đội 6

 

2

Trọng Quang

BackGround FC

Đội 6

 

3

Xuân Tùng

BackGround FC

Đội 6

 

4

Dương Cầm

BackGround FC

Đội 6

Đội trưởng

5

Hoàng Tùng

BackGround FC

Đội 6

Số ĐT: 0903086996

6

Đông Hùng

BackGround FC

Đội 6

 

7

Nguyễn Tùng

BackGround FC

Đội 6

 

8

Duy Tuấn

BackGround FC

Đội 6

 

9

Quang Vũ

BackGround FC

Đội 6

 

10

Ngọc Minh

BackGround FC

Đội 6

 

11

Quang Hưng

BackGround FC

Đội 6

 









 





DANH SÁCH VĐV MÔN CẦU LÔNG





Số tt

Họ và tên

Đơn vị công tác

Nội dung thi đấu

1

Kiên

Phòng Kế hoạch KT

Đơn nam, đôi nam, đôi nam-nữ

2

Nam

Phòng Kế hoạch KT

Đơn nam, đôi nam

3

Lưu

Ban Quản lý DA 1

Đơn nam, đôi nam, đôi nam-nữ

4

Toàn

Ban Quản lý DA 1

Đơn nam, đôi nam

5

Hoàng

Ban Quản lý DA 1

Đơn nam, đôi nam-nữ

6

Hiên

Ban Quản lý DA 1

Đơn nữ, đôi nam-nữ

7

Mai

Ban Quản lý DA 1

Đơn nữ, đôi nam-nữ

8

Kim Dung

Phòng Hành chính TC

Đơn nữ, đôi nam-nữ

9

Vũ Tuấn Anh

Công ty BĐS Land6

Đôi nam. đôi nam nữ

10

Trần Thị ánh Tuyết

Công ty Sàn BĐS Handico6

Đơn nữ, đôi nam-nữ

11

Đinh Ngọc Linh

Phó Tổng GĐ Công ty

Đôi nam. đôi nam nữ

12

Nguyễn Mạnh Hùng

Công ty Lộc Sinh

Đơn nam. đôi nam, đôi nam nữ

13

Nguyễn Sông Lam

Xí nghiệp Cơ giới TB

Đôi nam. đôi nam nữ

 

Đơn nam

 

Đôi nam

1

Kiên (Bảng A)

1

Kiên - Linh

2

Toàn (Bảng A)

2

Lưu - Toàn

3

Hoàng (Bảng A)

3

Tuấn Anh - Nam

4

Lưu (Bảng B)

4

Hùng - Lam

5

Nam (Bảng B)

 

 

6

Hùng (Bảng B)

 

 

 

Đơn nữ

 

Đôi Nam - Nữ

1

Hiên

1

Tuấn Anh - Tuyết

2

Mai

2

Lam - Dung

3

Tuyết

3

Lưu - Hiên

4

Dung

4

Mai - Hoàng

 

Đơn nam

 

Đôi nam

 

Bảng A:

 

Trận 1: Lưu + Toàn - Lam +Hùng

 

Trận 1: Kiên - Toàn

 

 

 

Trận 2: Kiên - Hoàng

 

Trận 2: Kiên + Linh - Tuấn Anh + Nam

 

Trận 3: Toàn - Hoàng

 

 

 

Bảng B:

 

Trận 3: Kiên + Linh - Lưu + Toàn

 

Trận 1: Lưu - Nam

 

 

 

Trận 2: Lưu - Hùng

 

Trận 4: Lam + Hùng - Tuấn Anh + Nam

 

Trận 3: Hùng - Nam

 

 

 

 

 

Trận 5: Kiên + Linh - Lam + Hùng

 

Bán kết 1: Nhất A - Nhì B

 

 

 

Bán kết 2: Nhất B -Nhì A

 

Trận 6: Lưu + Toàn - Tuấn Anh + Nam

 

Chung kết: Thắng BK1 - Thắng BK2

 

Chung kết: Nhất - Nhì

 

Tranh hạng 3: Thua BK1 - Thua BK2

 

Tranh hạng 3: Ba- Bốn

 

Đơn nữ

 

Đôi nam-nữ

 

Trận 1: Hiên - Mai

 

Trận 1: Tuấn Anh + Tuyết - Lam + Dung

 

Trận 2: Tuyết - Dung

 

Trận 2: Lưu + Hiên - Mai + Hoàng

 

Trận 3: Hiên - Tuyết

 

Trận 3: Tuấn Anh + Tuyết - Lưu + Hiên

 

Trận 4: Mai - Dung

 

Trận 4: Mai + Hoàng - Lam + Dung

 

Trận 5: Hiên - Dung

 

Trận 5: Tuấn Anh + Tuyết - Mai + Hoàng

 

Trận 6: Mai - Tuyết

 

Trận 6: Lam + Dung - Lưu + Hiên

 

Chung kết: Nhất - Nhì

 

Chung kết: Nhất - Nhì

 

Tranh hạng 3: Ba- Bốn

 

Tranh hạng 3: Ba- Bốn






 

DANH SÁCH VĐV MÔN BÓNG BÀN ĐƠN NAM, NỮ






Số tt

Họ và tên

Đơn vị công tác

Tên bảng

Ghi chú

1

Trịnh Ngọc Cường

Ban ĐH thi công số 3

Bảng 1

 

2

Tạ Minh Dũng

Ban ĐH thi công số 3

Bảng 2

 

3

Nguyễn Gia Việt

Ban ĐH thi công số 3

Bảng 4

 

4

Đặng Anh Tuấn

Ban ĐH thi công số 3

Bảng 1

 

5

Phạm Đức Linh

Ban ĐH thi công số 3

Bảng 2

 

6

Nguyễn Văn Thắng

Ban ĐH thi công số 3

Bảng 3

 

7

Ngô Văn Đồng

Phòng Tài chính KT

Bảng 2

 

8

Toàn

Phòng Kế hoạch KT

Bảng 1

 

9

Bình

Phòng Kế hoạch KT

Bảng 4

 

10

Quốc Anh

Phòng Kế hoạch KT

Bảng 3

 

11

Toàn

Ban Quản lý DA 1

Bảng 3

 

12

Chánh

Ban Quản lý DA 1

Bảng 4

 

13

Nguyễn Hoàng Long

Trợ lý Tổng GĐ

Bảng 4

 

14

Nguyễn Quốc Việt

Ban ĐH thi công số 3

Bảng 3

 

15

Hội

Công ty Tân Phú Long

Bảng 2

 

16

Đỗ Hồng Kỳ

Công ty Đa Phương

Bảng 1

 






 

Bảng 1

Bảng 2

Bảng 3

Bảng 4

 

Cường

Dũng

Quốc Anh

Gia Việt

 

Tuấn

Linh

Thắng

Bình

 

Toàn (P. KH)

Đồng

Toàn (Ban DA1)

Chánh

 

Kỳ

Hội

Việt

Long

 

 

 

 

 

 

Trận 1: Cường - Tuấn

Trận 1: Dũng - Linh

Trận 1: Q.Anh- Thắng

Trận 1: Việt - Bình

 

 

 

 

 

 

Trận 2: Toàn - Kỳ

Trận 2: Đồng - Hội

Trận 2: Toàn - Việt

Trận 2: Chánh - Long

 

 

 

 

 

 

Trận 3: Cường - Toàn

Trận 3: Dũng - Đồng

Trận 3: Q.Anh - Toàn

Trận 3: Việt - Chánh

 

 

 

 

 

 

Trận 4: Tuấn - Kỳ

Trận 4: Linh - Hội

Trận 4: Thắng - Việt

Trận 4: Bình - Long

 

 

 

 

 

 

Trận 5: Cường - Kỳ

Trận 5: Dũng - Hội

Trận 5: Q.Anh - Việt

Trận 5: Việt - Long

 

 

 

 

 

 

Trận 6: Tuấn - Toàn

Trận 6: Linh - Đồng

Trận 6: Thắng - Toàn

Trận 6: Bình - Chánh

 

 

 

 

 

 

TK1: Nhất 1 - Nhì 2

TK2: Nhất 2 - Nhì 1

TK3: Nhất 3 - Nhì 4

TK4: Nhất 4 - Nhì 3

 

 

 

 

 

 

BK1: Thắng TK1- Thắng TK 3

 

BK2: Thắng TK2 - Thắng TK 4

 

 

 

 

 

 

 

Chung kết: Thắng BK1 - Thắng BK2

 

Tranh hạng 3: Thua BK1 - Thua BK2

 











 

DANH SÁCH VĐV MÔN CHẠY 100M NAM, NỮ






Số tt

Họ và tên

Đơn vị công tác

Đợt chạy

Ghi chú

1

Quốc Anh

Phòng Kế hoạch KT

Đợt 1

Lấy 2 người về nhất
mỗi đợt vào chạy chung kết tranh nhất-nhì-ba

2

Cương

Ban Quản lý dự án 1

Đợt 2

3

Trịnh Ngọc Cường

Ban ĐH thi công số  3

Đợt 1

4

Tạ Minh Dũng

Ban ĐH thi công số  3

Đợt 2

5

Nguyễn Gia Việt

Ban ĐH thi công số  3

Đợt 1

6

Đỗ Minh Hoàng

Ban ĐH thi công số  3

Đợt 3

7

Đặng Anh Tuấn

Ban ĐH thi công số  3

Đợt 3

8

Phùng Văn Tùng

Ban ĐH thi công số  3

Đợt 2

9

Nguyễn Văn Thắng

Ban ĐH thi công số  3

Đợt 1

10

Phạm Trọng Trung

Ban ĐH thi công số  3

Đợt 3

11

Phạm Đức Linh

Ban ĐH thi công số  3

Đợt 3

12

Nguyễn Quốc Việt

Ban ĐH thi công số  3

Đợt 2

13

Phạm Hoàng Minh Quang

Ban ĐH thi công số  3

Đợt 1

14

Lê Hoàng Nam

Công ty BĐS Land6

Đợt 2

15

Lê Xuân Trường

Ban Vietel

Đợt 3

16

Tạ Văn Sơn

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đợt 1

17

Nguyễn Viết Lương

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đợt 2

18

Nguyễn Viết Tùng

Công trình C1-Lê Văn Lương

Đợt 3

 

 

 

 

 

1

Lê Hồng Thắm

Ban ĐH thi công số  3

 

Nữ

2

Nguyễn Thị Thuỳ Dương

Ban điều hành Vincom

 

Nữ

3

Trần Thanh Hoàn

Công ty BĐS Handico6

 

Nữ

4

Võ Thị Hải

Công ty BĐS Handico6

 

Nữ

5

Đỗ Thị Tâm

Công ty Đa Phương

 

Nữ

6

Nguyễn Thu Thuỷ

Công ty Đa Phương

 

Nữ

 

DANH SÁCH VĐV MÔN BƠI TỰ DO NAM, NỮ






Số tt

Họ và tên

Đơn vị công tác

Đợt bơi

Ghi chú

1

Đinh Ngọc Linh

Phó Tổng GĐ

 

 

2

Vũ Tuấn Anh

Phó Tổng GĐ

 

 

3

Nguyễn Minh Đức

Phòng Kế hoạch KT

 

 

4

Nguyễn Quý Dương

Phòng Tài chính KT

 

 

5

Phan Đức Thịnh

Xí nghiệp Cơ giới TB

 

 

6

Phạm Văn Đông

Công ty Tân Phú Long

 

 

7

Chu Văn Thanh

Công trình C1-Lê Văn Lương

 

 

8

Bùi Hải Phong

Công trình C1-Lê Văn Lương

 

 

9

Trung

Phòng Hành chính TC

 

 

10

Khuất Văn Đông

Công ty Lộc Sinh

 

 






 

DANH SÁCH VĐV MÔN CỜ TƯỚNG






Số tt

Họ và tên

Đơn vị công tác

Cặp đấu

Ghi chú

1

Lê Quốc Bình

Tổng GĐ Công ty

 

 

2

Vũ Tuấn Anh

Phó Tổng GĐ Công ty

 

 

3

Nguyễn Văn Nam

Phòng Kế hoạch KT

 

 

4

Vũ Thiên Hoàng

Ban điều hành TC số 2

 

 

5

Lê Hoàng Nam

Công ty BĐS Land6

 

 

6

Vũ Đức Long

Công ty BĐS Land6

 

 

7

Nguyễn Văn Hội

Công ty Tân Phú Long

 

 

8

Phạm Anh Tuấn

Công trình C1-Lê Văn Lương

 

 

9

Phan Long Bình

Công trình C1-Lê Văn Lương

 

 

10

Trần Hoàng Hiệp

Công trình C1-Lê Văn Lương

 

 

11

Trần Văn Phòng

Công ty Hanco

 

 

12

Ngô Kỳ Dương

Công ty CP Conico3c

 

 

13

Chu Tuấn Hải

Công ty Licogi 13

 

 

14

Nguyễn Tất Thắng

Công ty Lộc sinh

 

 

 


Các tin khác



«Quay lại

↑ Top


Video

Liên kết hữu ích

Tỷ giá ngoại tệ

MuaBán
AUD15.62115.983
CAD17.36417.819
CHF23.13923.698
EUR25.60526.454
GBP29.50829.981
HKD2.9172.981
JPY210220
KRW1821
SGD16.79717.100
THB751782
USD23.14523.265
Source vietcombank.com.vn

Quảng cáo

HANDICO6
DỰ ÁN C1 KHU ĐÔ THỊ TRUNG HOÀ NHÂN CHÍNH
DỰ ÁN C2 TRUNG HOÀ – NHÂN CHÍNH
DỰ ÁN 1152 – 1154 ĐƯỜNG LÁNG
Dự án C1
Dự án C1
Dự án C2
DỰ ÁN C2 TRUNG HOÀ – NHÂN CHÍNH
Dự án C2